Loading

Tuyển tập những bài hát cũ trên Xonefm!

Thảo luận trong 'Ca khúc Việt Nam' bắt đầu bởi Uro Nidler, 8/8/11.

1. sun94155

sun94155 Member

chiếc ô ngăn đôi của lan trinh thì sao ạ?
  2. Vermouth

Vermouth New Member

đã từ rất lâu rồi
    [FLASH]http://static.mp3.zing.vn/skins/mp3_main/flash/player/mp3Player_skin1.swf?xmlurl=http://mp3.zing.vn/blog?MjAxMi8wNi8xNy85L2YvInagaMEOWY0NjM4ZjZiNDA2ZmE1YzM3NWUwMmE0NmY3MTY0NGUdUngWeBXAzfEZhWeBGwgRm9yIFlvInagaMEdXxTZWNvInagaMEWeBmRoYW5kIFNlmUsICmVdUngYWRlfHwy[/FLASH]
  3. blueprince

blueprince New Member

ngày xưa trên xoneFM mình thích mỗi bài Làm ơn - Trần Trung Đức
  4. khmerguide

khmerguide New Member

Chào các bạn thân mến,

Mình cũng là một fan của XoneFM ngay từ buổi đầu tiên, lúc ấy mình học năm 12 và bắt đầu nghe XoneFM, rất thích thú vì đa số các bài hát là những bài tiếng Anh hit trên toàn thế giới, và cũng có những bài hát bất hủ tiếng Anh thập niên trước nữa, cùng với lối dẫn dắt chuyện và nhiều thông tin hay ho, mình đã rất đam mê XoneFM. Cho tới khi lên ĐH, ko còn thời gian để nghe, giờ nghe lại thì hơi buồn vì mình chỉ muốn nghe mỗi Breakfast show, Hot ten hot ten và Top40. Giờ MC Nguyên Khang lộng hành ghê quá, cách nói chuyện cứ ta đây sao sao nên ko thích lắm, thích Ngọc Bảo và anh dẫn Hot10 buổi đầu ấy =D

Mình lên đây mạo muội nhờ các bạn tìm giúp cho mình một bài hát tiếng Nhật, nằm trong top 10 liên tiếp mấy tuần liền, bài hát Nhật ấy do nữ ca sĩ hát, giai điệu nghe da diết, rất hay từng phát trên XoneFM trong khoảng thời gian 2008-2009 ấy! Mình lâu quá rồi nên quên mất! Giờ muốn nghe lại thật sự mà ko thể lùng sục được, buồn gì đâu!!

Mình ko phải sinh viên trường các bạn, là dân ngoại lai nhưng may mắn có topic như thế này thì chắc vẫn còn có người tâm huyết, mong các bạn giúp mình tìm được bài hát ấy! Nếu được bạn vui lòng gửi tin cho mình cho địa chỉ [email protected] hoặc facebook.com/khone.kone nhé! Mình thật sự cảm ơn các bạn, do mình chắc ko thường xuyên vào web này rồi!

Một lần nữa xin cảm ơn! Chúc mọi điều tốt lành!
  5. pizaro

pizaro New Member

Lâu lâu không nghe bài "lá thu cuối cùng" hay thật, Lam Trường hát vẫn đỉnh
  6. tadk55

tadk55 New Member

Makes Me Wonder - Maroon 5 :-"
  7. Trí

Trí New Member

Có thể là come back to me - Utada Hikaru chănggg? :/
  8. tadk55

tadk55 New Member

chuẩn r, ae cũng nghĩ thế, có mỗi utada hirkaru nổi tiếng nhất, hình như cái bài ông kia nghe là Come Back To Me nhể :yoyo65:
  9. Green_Naruto

Green_Naruto Super Moderator Thành viên BQT

Nói chuyện vs bạn kia thì bạn ấy kêu ko phải Come back to me nhưng đúng là Utada Hikaru =))
  10. Uro Nidler

Uro Nidler Moderator Thành Viên BQT

Đang giúp bạn ấy tìm, nhiều người muốn tìm cái này lắm ;) mà mình cũng tìm nhiều bài, nãy tìm được bài 1973 từ đúng 2 nốt nhạc đầu tiên của bài Incomplete - Backstreet Boys, nhờ mỗi giai điệu ấy
  11. Green_Naruto

Green_Naruto Super Moderator Thành viên BQT

1973 của James Blunt ý à Uro :-?
    Liên quan j vs Incomplete của BSB nhỉ :thobua2:
  12. trahona4

trahona4 New Member

Mình có 1 list khá nhiều các bài hát trên Xone từ những ngày đầu nhưng mà ko biết làm như nào nên scrshot https://app.box.com/s/tpdh6p3elciykl2o9j50lv1xxszirtnb
    Đây là list nhạc Us-Uk, còn list nhạc việt nữa nhưng mà nhạc việt chắc các bạn cũng nhớ tên hay lời nên dễ tìm :))
    Chỉnh sửa cuối: 11/4/17
    Green_Naruto thích bài này.
  13. trahona4

trahona4 New Member

đã update #32