Loading

[Tổng hợp] Các Lớp Đào tạo Ngoại ngữ (Tiếng Anh, Tiếng Trung, Tiếng Pháp, ...)

Thảo luận trong 'Các Khóa học Cấp Bằng, Chứng chỉ ngoài ĐH KTQD' bắt đầu bởi phale_trong, 21/12/11.

1. luonghuumanh

luonghuumanh Banned

[video=youtube;yVCKwhsC84Y]http://www.youtube.com/watch?v=yVCKwhsC84Y[/video]
  2. lunaboom

lunaboom New Member

Bé nhà mình đag học tại trung tâm tiếng anh LESH cũng hay lắm, mẹ nào ở gần 31 giải phóng thì cho bé học thử xem
  3. suachuamit

suachuamit New Member

Ở trung tâm Anh ngữ LESH cơ sở mới bên chùa Láng đang khuyến mại 1 khoá học tiếng Anh giao tiếp chỉ còn 2.250.000 thôi ^^
  4. daotaodulich

daotaodulich Banned

học và cấp chứng chỉ tiếng anh b1 tốt nhất tại hà nội Lh: 094 6868 90 - hồng anh
  5. phongdaotao9vnnp

phongdaotao9vnnp Banned

ưu đãi học phí trong tháng 05/ LH ngay 0904852732 để được tư vấn
  6. phongdaotao9vnnp

phongdaotao9vnnp Banned

tiếng anh giao tiếp từ đầu.. LH ngay 0904852732 để được tư vấn
  7. phongdaotao9vnnp

phongdaotao9vnnp Banned

Luyện thi toeic chuyên nghiệp chất lượng nhất HN. LH 0904852732 để được tư vấn
  8. zinzin610

zinzin610 New Member

TRình độ tiếng anh của mình không được tốt lắm. Nhưng sau thời gian tham gia khóa học tại Lesh, mình thấy tự tin lên khá nhiều. Lớp cơ bản được học cả 4 kĩ năng đặc biệt giao tiếp đan xen trong quá trình học ngữ pháp nên nhớ được rất nhanh và học với giáo viên Việt kiều nên tiếng anh nghe rất thích vì chuẩn không cần chỉnh mà giáo viên lai nói được tiếng việt nữa.
  9. suachuamit

suachuamit New Member

Mình thấy tiếng Anh giao tiếp ở LESH chất lượng rất tốt, dc học với giáo viên bản ngữ tâm huyết mà giá cả lại hợp lý ^^
  10. miakieu

miakieu New Member

thực ra thì tìm trung tâm tiếng anh bây giờ rất khó để phù hợp với nhu cầu của bản thân. vì ở Hà Nội giờ nhan nhản trung tâm tiếng anh nhưng mà mình thấy có một vài trung tâm cho làm test miễn phí lại được học thử để cảm nhận rồi mới đắng kí, bạn thử đến xem sao, trung tâm LESH, tiengsanh123.com, hay trung tâm enci ...tùy bạn sắp xếp thời gian đến đk xem sao.
  11. mediator0701

mediator0701 New Member

Khoá học khác ở Lesh thì mình k biết nhưng mình thấy khoá học giao tiếp khá ổn :) đợt trước nghe bạn bè giới thiệu nên mình đến LESH đăng ký học và thấy khá hài lòng =D highly recommend cho bạn nào muốn cải thiện kỹ năng giao tiếp TA và đặc biệt là phản xạ nói nhé :)
  12. miakieu

miakieu New Member

bạn ơi bạn học bên cơ sở nào vậy? mình định học bên Xuân Thủy mà ko biết là bên đó có ổn hay không???
  13. suachuamit

suachuamit New Member

Có bạn nào đăng kí 2 khoá học ở LESH chưa ạ? Mình muốn hỏi là học viên cũ thì có dc hưởng ưu đãi gì ko?
  14. thuyvnnp

thuyvnnp Banned

VNNP cam kết chất lượng đào tạo cho học viên. Hoàn trả 100% học phí nếu ko đạt chất lượng. Lh ngay 0904852732 để dược tư vấn
  15. mediator0701

mediator0701 New Member

Bạn mình bảo được giảm 600 hay 800k gì đó ý, mình ko nhớ rõ lắm, bạn thử gọi điện hỏi bên đó xem
  16. thuyvnnp

thuyvnnp Banned

từ vựng rất quan trọng, vnnp cung cấp vốn từ vựng cần thiết trong giao tiếp tiếng Anh. hãy đăng ký ngay hôm nay để được ưu đãi
  17. thuyvnnp

thuyvnnp Banned

Talkpro với phương châm: “ Học tiếng anh là phải giao tiếp được bằng tiếng Anh”, Talkpro đưa ra các chương trình học cùng với phương pháp Dạy và Học phù hợp nhất với sinh viên và người đi làm.
  18. thuyvnnp

thuyvnnp Banned

[video=youtube;eE47sYbModw]http://www.youtube.com/watch?v=eE47sYbModw[/video]
  19. thuyvnnp

thuyvnnp Banned

[video=youtube;rgoaSTo8Jwk]http://www.youtube.com/watch?v=rgoaSTo8Jwk[/video]
  20. lunaboom

lunaboom New Member

Mình thì mình không biết các trung tâm như language link, apolo,... ntn nhưng cứ thấy khoản học phí "trên trời" mà chết khiếp, với giá cả trung bình thì Mình thấy học ở trung tâm anh ngữ LESH cũng đc mà, học phí như thế phù hợp vs sv như mình hơn mà chất lượng cũng tương đối, bạn thử qua học xem sao. Nhưng vấn đề cốt lõi vẫn là do mình tự học là chính, lười thì học mãi cũng thế thôi, theo mình nghĩ là nên kết hợp việc đi học khóa giao tiếp + tham gia CLB-> tiến bộ nhanh lắm đó