Loading

[NEU TOUR - VCL] K55 nhập trường, có gì HÓTTTTTT!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Thảo luận trong 'Hỏi đáp các vấn đề về Học tín chỉ' bắt đầu bởi Blue Moon, 21/8/13.

1. Blue Moon

Blue Moon Cáo Béo Cựu BQT

NEU Tour – Version 1 – Vui Cùng Lợn

[video=youtube;ivrKf0vnHuc]http://www.youtube.com/watch?v=ivrKf0vnHuc[/video]

:yoyo198:Chào mừng các tân sinh viên K55 đến với mái trường Đại Học Kinh tế Quốc dân - nơi đào tạo những cử nhân kinh tế tương lai hàng đầu cho đất nước :mini 2:

Hoà chung cùng không khí vui tươi ngày hội nhập học của các bạn sinh viên k55, câu lạc bộ nhà Kinh tế trẻ YEC phối hợp với câu lạc bô Marketing MGC – Trường Đại học Kinh tế Quốc dân tạo ra một trải nghiệm đầy thú vị cho các bạn "ma mới"
    :yoyo194: ngay ngày đầu nhập trường :yoyo120:. Đó chính là cuộc phiêu lưu với NEU Tour – Version 1 – Vui Cùng Lợn :yoyo21: . Đúng như tên gọi , hành trình đến với NEU của bạn sẽ đơn giản và dễ dàng hơn với sự giúp đỡ tận tình của các tình nguyện viên có kinh nghiệm đến từ hai Câu Lạc Bộ . Các bạn sinh viên sẽ nhìn thấy sắc cam và đỏ nổi bật ngay bên cạnh bàn làm việc tại cổng trường Đại học Kinh tế Quốc dân, ở nơi đó, chúng mình sẽ trực tiếp đón các bạn và bắt đầu “chuyến tham quan" :yoyo151:. Đồng hành cùng các bạn là những "ma cũ":yoyo147: thông thuộc từng ngõ ngách NEU giúp đỡ hoàn tất thủ tục nhập học một cách nhanh chóng và hiệu quả nhất. Hướng dẫn các bạn check in (làm thủ tục nhập học) ở Nhà Văn Hoá, nếm trải cảm giác xếp hàng “nóng mắt” đợi nộp tiền học tại nhà 7 ra sao và đo lường sức khoẻ xem các bạn có đủ sức chống đỡ với những "cơn shock" đổ bộ tại NEU :yoyo27:. Chắc chắn rằng cảm giác hồi hộp, ngỡ ngàng ngày đầu chân ướt chân ráo tới một môi trường mới của các bạn sẽ được chúng mình xua tan đi phần nhiều.

Đặc biệt, các bạn tân sinh viên sẽ được nhận những sticker hay huy hiệu hết sức ngộ nghĩnh do các designers tài năng của bên mình sáng tạo :luis:. Thêm vào đó là một cuộc thi pose hình rất vui nhộn với những phần quà trải nghiệm cao cấp đến từ Sensesclub.

Còn rất nhiều điều thú vị đang chờ đón các bạn phía trước
    :thobua7:, hãy tham gia và đồng hành cùng chúng mình nhé! Tour khám phá chưa từng có trong lịch sử NEU để chào đón những chú heo xuất chúng chắc chắn sẽ mang tới những tràng cười không ngớt và một ngày thật vui trong hành trình đầu tiên đến với ngôi trường hằng mơ ước của các tân sinh viên:thobua54:.

Rất mong được gặp lại các bạn ở NEU TOUR
    Don’t worry, be confident! Come and join with us

2. Katy

Katy Moderator Thành viên BQT Thành Viên BQT

Hay phết. em cũng phụ trách HANU Tour nè. :">
  3. Gấu ú

Gấu ú Well-Known Member Cựu BQT

Tham gia Tour Vui cùng Gấu ú các bạn còn được dẫn tới tham quan giảng đường trường Phương Nam nơi gắn bó bao nhiêu thế hệ NEUers với quán xôi bất hủ cùng những hồ bơi thiên nhiên dọc đường đến trường ngày mưa bão. Free ship trà đá và bao trọn gói ngủ trưa ở sân bóng, mại dzô mại dzô \m/\m/:=D:
  4. PQR

PQR New Member

thế NEU tour version 2 là gì ạ :elen:
  5. magnolia

magnolia Member

chắc là "Đồng hành cùng chuột vàng 96" hehe. mình mong đợi neu ver2 =))
  6. audiohanoi5

audiohanoi5 Member

diễn đàn bây giờ có vẻ đuối nhỉ, topic chào đón sv mới mà tận từ 2013, bạn nào làm topic chào đón tân sinh viên 2016 đi