Loading

Lời cảm ơn từ Mr_Twiter gửi tới Những người đã dìu dắt, đã cho cuộc sống này có được 1 Mr_Twister nh

Thảo luận trong 'Cảm xúc sinh viên' bắt đầu bởi Mr_Twister, 4/9/09.

1. Little_FOX

Little_FOX Active Member Cựu BQT

1 trong những topic có tên dài nhất forum, guiness :))
  2. Archangel

Archangel New Member

Đọc xong bài viết em cảm thấy anh là một người thật hạnh phúc , có bạn bè tốt bên cạnh, có mục tiêu để theo đuổi , thế mới là sống chứ......
  3. Chichi

Chichi New Member

Mình gọi lão này là Bác :"> hy vọng cũng đc lây tí gọi là "con nhà tông" :"> :))
    Đợi để nói câu "chúc mừng" lần tiếp theo ^^
  4. phoenix183

phoenix183 New Member

Hix.bài cảm ơn của anh tuýt là để dành cho những người đc cảm ơn hiểu.k51 như tụi em mới vào trường đọc thấy máu lên hẳn dù chả hiểu gì và chả biết anh đạt đc cái gì. NHƯng mà thấy các anh chị chúc mừng rầm rộ thế thì chắc thành tích phải vĩ đại lắm!!!!
    Chúc mừng anh cho giống mọi người
    Hâm mộ anh cho đúng bản chất thik người tài giỏi
    Ghen tị với anh 1 tẹo cho thật giống con người
    Anh thật là tuyệt--------------vì đc nhiều ng yêu mến

NHANH NHANH NHANH>>>>ĐUỔI THEO ANH TUÝT KHÔNG ANH BỎ XA QUÁ BÂY GIỜ.....
  5. Ma.Đêm

Ma.Đêm Member

Chúc mừng em!!!, đỗ rồi ah`. Đọc bài của em, nó khôg chỉ có giá trị với em mà còn có giá trị với anh, nhưng để có được những người bạn như e đã có a cần mở lòng mình hơn với mọi người. Còn những bài học em học được, có nhiều cái anh chưa có được, sẽ lại 1 lần nữa đặt trong lòng sự cố gắng để có được những bài học, kinh nghiệm đó

Mỗi khi 1 cánh cửa mở ra, nó đem lại cho mình sự hy vọng, sự mới mẻ, 1 sinh lực mới, 1 thử thách mới, chúc em có đủ sức mạnh để hoàn thành nhiệm vụ của mình trong cánh cửa ấy!!! Hãy đặt ra mục tiêu và tập trung ngay vào đó ngay từ ban đầu

P/S: chúc mừng em nhưng bạn anh lại trượt trong cuộc thi ấy :-( :-( :-(, haizzz
  6. kentversace

kentversace New Member Cựu BQT

Hự, topic này có vẻ hot rồi =)) mà sao tên mình lại bị réo lên trong cái bài viết kia hả :-w nghe như kiểu "đoàn làm phim xin chân thành cảm ơn......"=))=))=))
  7. minhphuong_810

minhphuong_810 New Member

Ngồi đọc lại thấy bùn cười thế :)):)):)) ... thực sự là chả nhớ dậy cái gì cơ :)):)):)) ... Nhưng mà may sao mà em ý viết chị trở thành " 1 cô giáo của em khi dạy cho em biết thế nào mới là thằng con trai đích thực =D" chứ lại viết là dậy cho em biết thế nào là thằng đàn ông đích thực thì hỏng hết bánh kẹo :)):)):)) ... Hết việc ngồi tưởng tượng ra lắm thứ thế haha :))
  8. Iruka

Iruka New Member

Đến tận hnay mới mò vô 4dum, mới biết đến sự kiện vĩ đại và hot thế nì ^^

Đầu tiên, cho tớ gửi lời chúc mừng nhỏ bé của mình đến bạn Tuýt nhé! CHÚC MỪNG ẤY!!!

Ai đó, trong chúng ta đều biết chọn cho mình một con đường nhưng ko phải ai cũng đủ tự tin, đủ dũng cảm để đi hết con đường đó. Thành công trước mắt bi h của ấy sẽ là tiền đề cho những cố gắng tiếp theo. Tớ chúc ấy sẽ luôn gặt hái được nhiều thành công hơn nữa trên con đường mình đã chọn.

Thực sự đọc xong bài ấy viết, tớ tự trách mình khá nhiều. Tớ đôi lúc không đủ tự tin vào quyết định của mình, thấy cái đích đến khó khăn quá, liệu tớ có thể làm được ko.
    Nhưng đến bi h thì tớ thấy mình tự tin hơn rất nhiều rùi ;) 1 phần cũng là nhờ thành công của các bạn của tớ, trong đó có cả ấy (cho đến bi h )

Tớ có biết về chương trình liên kết vs Lyon của bọn ấy, tớ cũng có 1 người bạn thi chương trình này.
    2011 nhỉ. Hi vọng ngày đó tớ cũng thực hiện được ước mơ của mình rùi. Hey, bon courage!

Hẹn gặp bạn Tuýt vào 1 ngày ko xa ;) Bonne chance à toi!
  9. kid1412_galaxy

kid1412_galaxy New Member

ui bác tuýt!cháu chúc mừng bác ạ ........cháu cũng chỉ hỉu lờ mờ 1 phần nào ý .......kiểu như bác sắp theo 1 chương trình học j đó ở trời tây thỳ phải..........nỗ lực cố gắg ....cháu phục bác quá à.......hơn cháu có 1t mà bác giỏi quá à.cháu chúc bác sẽ thành công trên con đường sắp tới....=D
    huhu ghen vs mọi ng trong bài vết quá à.....cháu là cháu bác mà .........ko cho cháu vài câu an ủi.......:((
  10. pé Bin

pé Bin Active Member

Đọc những dòng của em, chị có nhiều cảm xúc và suy nghĩ lắm Tuýt ạ! :) Nhưng phần nhiều trong những thứ đó, chị giữ cho riêng mình. =D
    1 lần nữa, em hãy nhận lời chúc mừng từ chị nhé!
    Và chị cũng cám ơn em. Vì rằng, chính em mới là người cho chị cơ hội được xướng tên trong những dòng viết này. Để chị cảm thấy mình thực sự có ích, đã làm những điều có ý nghĩa với những người xung quanh (mà chính chị cũng đã không nhận ra :) )và ... được trở nên đặc biệt trong lòng 1 ai đó :)"> Đoạn này chém tí! :">).
    Mong cho mọi người, những ai đọc những dòng (có đôi phần nói phóng đại của Tuýt) chớ hiểu lầm về Bin nhé! :-s Bin k đc đến như thế đâu. :-( Và nhất là khoản VÔ DUYÊN thì Bin k đến nỗi như vậy! :(( :(( :((
    Dạ..........hết ạ! :"> :p ;))

---
    PS: Chả biết em có tin không? Nhưng chị đã thấy em rất đặc biệt mà! ;)) :"> Và chị mừng vì chị ... đã đúng! =D (Thực ra là ... thở phào nhẹ nhõm! :)) :)) :)) :)) )
  11. †Mr L.C†

†Mr L.C† Active Member Cựu BQT

Không bíêt nói gì.......

Chỉ bít chúc mừng chú..!!

ĐỌc...!!

Nhiều suy nghĩ....!!

Chú chững chạc hơn anh..!!!

Và còn nhiều nữa...........!!!!!!!!!!!

12. last 8x generation

last 8x generation New Member

Mỗi lần có ai khen là chị Bin lại vội vàng đính chính + giải thích.
    Khiêm tốn quá không tốt đâu chị Bin ơi
  13. Gấu Mèo

Gấu Mèo New Member

Không có mình :|
  14. Blackwhisky_dautu50a

Blackwhisky_dautu50a Member Cựu BQT

trông anh Tuýp ở ngoài hình sự nhờ . em thấy thế. cơ hội mới đã mở ra bằng nỗ lực của bạn thân và những người xung quanh, em chỉ chúc anh 1 câu ngắn gọn thế này thôi: kể từ nay về sau chúc anh ko bao giờ phải tìm lại nữa :)
    Bao h anh đi thì 4rum lại đc vụ sướt mướt phải biết nhờ ;))
  15. Râu Quai Nón

Râu Quai Nón New Member

bi giờ mới để ý thằng ku này cùng cả tên lẫn đệm với anh a` :))
    Anh mới gặp chú 1 lần hôm off nhưng công nhận chú là người có thể gây ấn tượng mạnh với người khác đấy. chúc ku sẽ luôn nỗ lực hết mình để thực hình ước mơ của mình nhé.
  16. hyena238

hyena238 New Member

Uầy, giờ mới đọc được, nước mắt chảy đầm đìa T__T. Chị chúc mừng chú, mong chú mau sang còn đú đởn nhớ! =D
  17. natsu_mylove

natsu_mylove New Member

Chú ơi ko có cháu à????????????????????????????????????:((:((:((:((:((