Loading

[K55] Tất cả thắc mắc, tư vấn tuyển sinh về EBBA 2013

Thảo luận trong 'Hệ đào tạo EBBA' bắt đầu bởi duycuong, 15/2/13.

1. lk2412

lk2412 New Member

Em thi ở giảng đường D2 trường mình. Nghe chị coi thi bảo giảng đường ý tốt nhất trường vì là của CLC. Thế giảng đường EBBA mình có bằng ko ạ?
    Ps: Em vừa thi khối A EBBA xong. Ước chừng tầm 22d thì có khoảng bao nhiêu % là đỗ ạ?
  2. Flowers

Flowers New Member

tks c Elen nhìu nha :yoyo21::yoyo21:
    ah` còn vụ nghỉ hè thì sao hả c??? E nghe nói là pải học cả hè....thế là ko đc đi du lịch vs gđ r` :-ss :-ss :((
  3. ducdopro

ducdopro New Member

em cũng vừa thi khối A xong , em ước chừng khoảng từ 21 đến 22 ( đã cộng điểm vùng rồi , vậy em có khả năng đỗ vào khoa bba ko ạ, em thấy năm nay nhiều bạn làm tốt lắm ạ , không biết năm ngoái tỉ lệ chọi vào khoa này bao nhiêu,
    em cũng nghe nói là phải đủ điểm sàn vào trường mới đỗ , học 1,5 năm mới phân khoa , năm nay em sợ trường mình lấy cao điểm , anh chị phân tích cho em cái vấn đề này cái nha
  4. Cyan

Cyan Member

EBBA phân khoa từ đầu nên em không cần phải quá lo với tầm điểm của em đâu. Cứ mạnh dạn mà thi em ạ. Mỗi tội khoa này anh thấy học khá nặng về tiếng anh nên nếu em thi khối A thì cũng nên xem xét khả năng tiếng anh cũng như tài chính của gia đình nữa =D
  5. MítHamHố

MítHamHố Member Cựu BQT

TE=ducdopro;990423]em cũng vừa thi khối A xong , em ước chừng khoảng từ 21 đến 22 ( đã cộng điểm vùng rồi , vậy em có khả năng đỗ vào khoa bba ko ạ, em thấy năm nay nhiều bạn làm tốt lắm ạ , không biết năm ngoái tỉ lệ chọi vào khoa này bao nhiêu,
    em cũng nghe nói là phải đủ điểm sàn vào trường mới đỗ , học 1,5 năm mới phân khoa , năm nay em sợ trường mình lấy cao điểm , anh chị phân tích cho em cái vấn đề này cái nha[/QUOTE]

Trường ko có tỉ lệ chọi riêg từg khoa e ạk. Mà có có thì cũg ko nói lên đc điều gì cả. :) tầm điểm như thế cũg là khá tốt r. :)
  6. ducdopro

ducdopro New Member

em cũng có biết sơ sơ về tiếng anh , học phí thì gia đình em cũng có thể trả được ,mong rằng sẽ vào dc khoa bba như khi mình đăng kí hồ sơ , cảm ơn anh
  7. Cyan

Cyan Member

Thế thì đi chơi đi em, ở lại làm gì nữa, đỗ đến 99% rồi :))
  8. Lighthouse2107

Lighthouse2107 New Member

Liệu A1 có sàn sàn như D không ạ? hay cao hơn ạ? a/c nào dự cho em 1 phát!
  9. MítHamHố

MítHamHố Member Cựu BQT

c dự là cao hơn ^^
  10. Elen

Elen Well-Known Member Cựu BQT

1. Giảng đường của EBBA cũng tốt e ạ :)) điều hòa, wifi, bảng .... tất cả ok :)) Giảng đường D2 cũng tốt và hơn cái là nó mới hơn gd nhà 12 (giảng đường của mình) :)) nhưng có giảng dường tốt là ok r :))
    2.
    Nếu 22 điểm thì giờ em có thể di du lịch vs gia đình, onl 4rum chém gió với mọi ng và đợi giấy báo nhập học e ạ ;))
    Chào mừng em nhé :yoyo21: EBBA khóa 5 :yoyo151:
    Chưa có chương trình học của khóa 5 nên chưa biết em ạ =D nhưng học hè thì năm 1 bị học hè khá kín nhưng kết thúc năm 2 sẽ có 1 kỳ nghỉ hè kéo dài gần 2 tháng cho em tha hồ đi du lịch :yoyo21: năm đầu thời gian học hè dày thì cứ đi học or đi du lịch ngắn đi em =D hoặc em có thể tham gia chương trình trao đổi sinh viên của Viện với trường nc ngoài (trao đổi thì tùy nước, tùy năm) thì coi như dc đi du lịch r :))
  11. Lighthouse2107

Dạ vâng! Cơ mà tầm bao nhiêu điểm ạ?
  12. Elen

Năm nay còn chưa có điểm vả lại là năm đầu tiên tuyển sinh A1 nên chưa biết được đâu em =D chị thì nghĩ nó sẽ sàn sàn với D1 thôi =D
    Cố gắng đợi điểm em nhé :) Giờ thi xong rồi thì thoải mái đi em, có thời gian thì cứ làm những việc mình thích.
  13. Lighthouse2107

Vâng ạ! Em đang chờ kết quả. Em cảm ơn chị nhiều nha!
  14. Flowers

Flowers New Member

doi het nam 2 moi co nghi he ha c Elen @@ Hx hx
  15. Elen

Hè năm 1 thì học tiếng anh kinh doanh em ạ =D vì năm 2 học hầu hết các môn bằng t.a r e ạ :)
  16. hennie

hennie New Member

Cảm ơn anh ạ=D Hic em vừa thi xong, anh thì đã tra đáp cthức đc 8.5, còn văn toán em làm chán qá, sai hết rồi, chắc chỉ đc 5 mỗi môn. Tầm 27 điểm thì liệu có đc k ạ? Em nghĩ là e tạch rồi ạ :-(
  17. hennie

hennie New Member

À mà ôi:X Thầy cô vs các anh chị trông thi ở đây tuyệt vời qá. Sáng nay có một bạn lúc thi văn bị đau ốm gì đó, phải uống thuốc. Thầy cô xuống mua xôi cho bạn ấy lên ăn đỡ mất sức. MN ai cũng thân thiện chứ k tỏ ra nghiêm nghị khó tính. Thích qá :X
  18. Elen

Em còn điểm cộng không em :) với 27 điểm không quá cao nhưng cũng không quá thấp đâu em, bình tĩnh em nhé.
  19. hennie

hennie New Member

Hơ hơ em k có điểm cộng chị ạ :-ss Nhưng mà mỗi môn 5 điểm là th xấu nhất e dự tính. Em dự là có nhiều bạn "cao tay" thì vào khoa nên sợ e k đọ đc. :-< Hic, nếu tạch thì chán qá vì em thích EBBA lắm.
  20. Elen

Em cứ bình tĩnh em ạ, điểm của em không quá thấp đâu(27 điểm hệ nhân đôi) thì em có thể có nhiều lựa chọn cho mình.