Loading

Hỏi về lớp riêng đợt tốt nghiệp thang 4 năm 2015

Thảo luận trong 'Lớp riêng/Lớp ghép/Lớp nhân đạo' bắt đầu bởi huhuhuhuhuh, 5/12/14.

1. huhuhuhuhuh

huhuhuhuhuh Member

CÁC BẠN CHO MÌNH HỎI TỪ GIỜ TỚI THÁNG 4/2015 CÓ LỚP RIÊNG KO NHỈ VÌ MÌNH ĐỌC TRÊN DIỄN ĐÀN THẤY CÓ BẠN BẢO TỪ GIỜ TRỞ ĐI CHỈ CÓ MỖI THÁNG 3 LÀ CÓ ,MÌNH CÒN 1 MÔN NỮA NÊN SỢ ĐĂNG KÝ KỲ NÀY THÌ THÁNG 6 MỚI XONG ĐK.THAKS CÁC BẠN
  2. Picos

Picos Administrator Thành viên BQT

Hình như tầm này có lớp riêng mà bác nhỉ ???
  3. huhuhuhuhuh

huhuhuhuhuh Member

uk.moi nam thi co ma nam nay ko thay j ca dot thang 7 cung ko co.ko hiu sao nua.hom trc len hoi co tren khoa bao dau thang nay nhung van ko thay
  4. jakey92

jakey92 New Member

theo mình thì cứ đăng kí đi, rồi chờ đến cuối tháng 12 nghe ngóng sao rồi tính có nên hủy hay ko
  5. NTKien2601

NTKien2601 New Member

giờ sao mng? mình đang cần học lại toán 2 vs xs mà hôm nay dk ko dc.full hết cả. nên làm tnao bgio mng?
  6. huhuhuhuhuh

huhuhuhuhuh Member

chứng tỏ cong nhiều bạn ko dk học dk vì full do đó mình nghĩ tầm tháng 3 sẽ có lớp riêng thôi.nhà trường mỏ ít lớp quá
  7. tranthoaigtnd

tranthoaigtnd New Member

chán thật mọi năm có mà sao năm nay không có vậy, còn 1 môn thể dục tự chọn, học lớp ghép tốn thời gian, chả biết có đi được mà qua không
  8. TGIT_0991

TGIT_0991 New Member

như năm ngoái thì tháng 11 đăng kí lớp riêng, tháng 2 học, tháng 3 có điểm. Thế mà năm nay tới giờ vẫn chưa thấy thông báo rõ ràng là có hay không cho sinh viên còn biết đường.
  9. dream_52

dream_52 Member

Theo một nguồn tin chính xác nhất mà mình ghi nhận được thì lớp nhân đạo sớm nhất phải sang tháng 2 tới mới mở nhé các bạn! Năm nay mới chỉ có lớp riêng dành cho hệ liên thông từ CĐ lên ĐH và hệ VB2 thôi: https://www.neu.edu.vn/ViewThongBao.aspx?ID=1343.
    Chỉnh sửa cuối: 11/12/14
    phenh123 thích bài này.
  10. phenh123

phenh123 New Member

có chính xác không bạn, mình k51 còn 1 môn nhưng môn đấy các khóa sau không học nữa nên mình chỉ chờ lớp riêng, nếu mà không có lớp riêng thì mình không ra được trường mất
  11. huhuhuhuhuh

huhuhuhuhuh Member

Lớp nhân đạo sẽ đc mở để tạo đkien cho sv tuy nhiên cx sẽ phải cân bằng với quyền lợi của những sv học 4 năm mà chưa trượt môn nào, những ng đó k thể để họ ra trg muộn hơn so vs ng bị trượt và phải đi học lớp nhân đạo. Vậy khi quyền lợi bằng nhau lớp nhân đạo sẽ đc mở minh vua doc duoc o facebook truong.vi vay minh nghi tam thang 1 hay 2 la co thoi.a e cu de dang ky hoc lop rieng cho ok
  12. Hichichic

Hichichic New Member

Thế giờ đki trên mạng lớp thường bao giờ có lớp riêng yhif lên xin huỷ hoặc xin điểm 0 đc ko nhỉ mọi người?
  13. huhuhuhuhuh

huhuhuhuhuh Member

hôm trc mình hỏi cô trợ lý khoa thì cô bảo mọi năm đk nưng năm nay thì ko bit nhưng chắc là ok
  14. phenh123

phenh123 New Member

sắp có lớp riêng rồi các bạn ơi vui quá=))
  15. huhuhuhuhuh

huhuhuhuhuh Member

ĐÃ CÓ THÔNG BÁO TRÊN QLĐT NHÁ NHƯNG CÓ NHIỀU CHÚ Ý ĐÓ
    TB về mở lớp riêng cho sinh viên K53, 52 trở về trước và các lớp bổ sung (21/12/2014)
    học phần Toán cao cấp 1 & 2, KInh tế lượng, Lý thuyết xác suất & thống kê toán
    1. Nhà trường đã mở thêm 1 số lớp để đáp ứng nhu cầu học của sinh viên: TOán cao cấp, KInh tế lượng, LTXSTK Toán. Sinh viên K53 trở về trước: đăng nhập vào tài khoản để đăng ký.

2. Nhà trường chưa có kế hoạch mở lớp học buổi tối (các môn TOán, Kinh tế lượng, LTXS Thống kê toán).

3. Kế hoạch mở lớp riêng: Dự kiến mở từ đầu tháng 1/2015. Đối tượng: K53 chỉ với những học phần đặc biệt, không còn từ K54 hoặc các môn học HK2/14-15 không có lớp học phần....; K52 trở về trước: được học các môn không có trong thời khóa biểu HK2/14-15 và các môn Toán cao cấp, LTXSTK Toán, KInh tế lượng ( Đối với 4 học phần này:Sinh viên K52,51 trở về trước có thể hủy các học phần đang đăng ký học trong tài khoản QLĐT trực tuyến để chờ đăng ký học lớp riêng nếu có nhu cầu).

4. SInh viên có thể đăng ký nhu cầu học trong mục Đăng ký nguyện vọng trong tài khoản trực tuyến để nhà trường tính toán số lớp và phương án tổ chức lớp phù hợp.
  16. ngocns02

ngocns02 New Member

17. tranthoaigtnd

tranthoaigtnd New Member

K53 còn nợ môn bóng chuyền 1 không biết có được học lớp riêng không nhỉ,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,:yoyo44::yoyo25::yoyo10:
  18. Neueu51

Neueu51 New Member

Mới có thay đổi thông báo về lớp riêng. Sinh viên khóa 48, 49, 50, 51, 52 có thể đăng ký tất cả các học phần chưa được mở trên mạng QLĐT trong HK II năm học 2014 – 2015 và một số học phần nhiều sinh viên đã hết thời gian thiết kế chuẩn nhưng chưa tích lũy bao gồm: Toán cao cấp 1, Toán cao cấp 2, Lý thuyết xác suất và thống kê toán, Kinh tế lượng, Kinh tế vi mô 2, Nguyên lý thống kê kinh tế, các học phần Lý luận chính trị và các học phần đặc thù (do thay đổi cơ cấu số tín chỉ…) của Khoa Ngoại ngữ kinh tế, Khoa Giáo dục quốc phòng, Bộ môn Giáo dục thể chất.
    Môn kinh tế vi mô 2 có trong tổ hợp trên có chắc chắn được mở lớp riêng không? thời gian thiết kế chuẩn là 4 năm hay 6 năm? chưa tích lũy là trong năm chưa học môn này hay học rồi bị trượt? Bạn nào giải thích hộ mình với. Xin chân thành cảm ơn.
  19. huhuhuhuhuh

huhuhuhuhuh Member

co
    ó nghĩa là chuẩn ở đay là 4 năm bạn ah,chưa tích lũy có ngjhia là bị trượt
    Còn môn vĩ moo2 của bạn thì chắc là có nhưng bạn phải đăng ký môn nè trong phần đk nguyện vọng trên QLĐT thì mới đk xếp lơp
  20. Neueu51

Neueu51 New Member

thanks bạn nhé!