Loading

...Em chào mọi người ạ..

Thảo luận trong 'Cảm xúc sinh viên' bắt đầu bởi do_it_now, 22/1/10.

1. do_it_now

do_it_now Member Cựu BQT

Đối với em mà nói, thì forum mình là 1 ngôi nhà thứ 2, ngôi nhà đã đem đến cho em bước ngoặt của cuộc đời, khiến em từng bước thay đổi - dù là trực tiếp hay gián tiếp, từ một thằng bé 18 tuổi lơ ngơ mới đỗ đại học - trong đầu chỉ có toán, lý, hóa cho đến bản thân em ngày hôm nay.
    Thế mà giờ đây em sắp phải rời xa nó, rời xa mái trường kinh tế này rồi. Đầu tháng 2 tới em sẽ bay sang Hung để học đại học. Em xin lỗi mọi người vì đã không thông báo sớm hơn, vì quả thật kết quả học bổng em cũng mới biết vài ngày gần đây
    Giờ chỉ còn chưa đầy 10 ngày nữa... cũng chả đủ để có thể gặp mặt tất cả những người em quen, biết và thân thiết trên forum mình. Em chỉ muốn cảm ơn tất cả mọi người...
    Cảm ơn a Đức Anh, a là người đã chỉ dẫn cho em từ hồi em còn là học sinh lớp 12 đến tận bây giờ.
    Cảm ơn chị Hyena, mặc dù em chưa bao giờ gặp chị cả, chị đi khi mà em còn chưa vào trường, dù chưa 1 lần nói chuyện trực tiếp nhưng chị vẫn nhiệt tình cho em những lời khuyên.
    Cảm ơn anh Namriver, a zinzin, 2 anh là 1 trong những người em quen đầu tiên trên diễn đàn, là người đã định hướng cho em vào YEC, hoạt động tổ đội cũng làm em trưởng thành lên nhiều...
    Cảm ơn Thạch, người bạn thân nhất của tớ trên 4rum, dù chỉ quen nhau qua mạng nhưng c luôn có mặt những khi tớ cần..
    Cảm ơn chị Unee, dù đã quen chị từ hồi học lớp 11 nhưng chỉ từ khi vào 4rum, em mới thật sự chơi vs chị nhiều hơn, hiểu chị hơn, mãi là chị iu của em nhé^^ (vẫn ức chế bị lừa, kém tháng người ta:(()
    Cảm ơn anh Minh, anh Trym, anh Vừng, anh Huy, chị Iruka...tất cả những người khác nữa...
  2. Tuantum

Tuantum New Member

Chúc bạn lên đường may mắn, sang đó học hành giỏi giang.......cố lên bạn nhé !
    P/s: Mặc dù cũng chả biết bạn là ai, chả nói chuyện bao h, nhưng mà chẳng nhẽ thành viên ba quản trị ra đi mà thành viên ko có lời chào :)
  3. _chanhleo194_

_chanhleo194_ Active Member Cựu BQT

chúc a lên đường mạnh giỏi =Diboi-leaf:
    P/s: (giống tuantum)
  4. Fish

Fish New Member Cựu BQT

Hiz , mới gặp anh vài lần, chưa kịp nói chuyện nhiều .
    Chúc anh lên đường may mắn , học tập tốt ở bên đấy . Đầu tháng 2 đã đi rồi , công nhận là sớm quá , thế này thì hơi buồn nhỉ ~
  5. Giang còi

Giang còi Active Member

CHúc anh sớm mang vinh quang về cho TỔ quốc :x Hi vọng mạg bên Hung vẫn có thể vào đc 4rum của mình =D
    Gud luck !!!
  6. Unee

Unee New Member Cựu BQT

Vừa sáng ra, ngủ dậy, mở đầu ngày mới....đọc topic này đầu tiên, đánh quả phủ đầu :|....Chị thực sự là sock, ko biết nói gì...mặc dù đã chuẩn bị trước tâm lý cách đây vài tháng...nhưng đến bây giờ chị vẫn shock nặng :|..chẳng biết nói gì nữa :|...

Chúc em của chị lên đường bình an, "mã đáo thành công", sớm thực hiện ước mơ để quay trở về phục vụ Tổ Quốc :x...Đừng đi là đi mãi là được =D...Mái nhà SVKTQD sẽ luôn chờ đợi ngày em trở về. Em mãi sẽ là thành viên của "đại gia đình nhỏ" này...Còn nhiều điều muốn nói lắm nhưng mà thôi, "chí làm trai" mà ;;)...hãy cứ đi và thực hiện hoài bão của mình đi em của chị...Chị cũng iu em nhiều :-*:-*....E là 1 trong số ít thằng em mà chị iu quý nhất đấy biết ko ;))...đi sang Hung thì nhớ mang con lạc đà (hay cái con gì gì mà chả bao giờ nhớ tên =))) đi cùng nhé :->...

P/s: gái Hung xinh lắm đấy ;;);;);;)...đấy cũng là nước mà ngày xưa ba chị đi du học>:)....cơ mà xinh mấy thì mấy thì hãy về lấy gái Việt em ạ ;;)..."ta về ta tắm ao ta" =))=)) ...Chị chỉ nhận duy nhất 1 đứa em "râu" ở SVKTQD thôi :-"...dẫn đứa khác về là chị từ mặt cả đôi đấy =))=))

7. Jewel

Jewel New Member Cựu BQT

Mọi người chào em! =D Chúc em lên đường bình an, may mắn và thành công trong mọi việc! =D
  8. Channy

Channy New Member

Ấn tượng đầu tiên của e về a là 1 thành viên cực kì nhiệt huyết trên 4rum:). cảm ơn a đã là người giúp đỡ, định hướng e rất nhiều khi e thi vào YEC
    Sang bên đó học tập tốt anh nhé:)..Mọi người ở ban Mar sẽ nhớ a nhiều lắm đấy:-(
  9. sat thu mat thon

sat thu mat thon Active Member

Thực sự là em cũng ko biết anh là ai và chắc chắn cũng chưa nói chuyện với anh bao h>>Nhưng khi đọc được topic của anh ko hiểu sao em vẫn muốn viết một cái gì đó>>>Đúng là từ khi gia nhập 4rum trường mình em thấy rất vui và hạnh phúc>>Nếu như trước đây em hay onl để làm nhiều thứ khác thì h việc đầu tiên em làm mỗi khi mở máy tính là vào 4rum>ở đây em đc chia sẻ rất nhiều thứ,nhiều lời khuyên và ..... Em cảm ơn tất cả các anh chị,,,,,,,,,Em thấy mình cần phải tích cực hơn nữa>>post bài nhiều hơn nữa)))
    Tạn biệt anh!!!!! Best wishes for U>>>>
  10. do_it_now

do_it_now Member Cựu BQT

@ chị Unee: hồ sơ thì em nộp lâu rồi cơ mà kết quả thì cũng mới biết mà chị :-( Chưa chắc nên cũng chả dám báo cho mọi người. Sang em cũng buồn lắm chứ, xa gia đình, xa bạn bè, xa ngyêu... cơ mà đã theo rồi thì phải quyết thôi...Ra đi vì 1 tương lai tươi sáng hơn^^
    @ all: cảm ơn mọi người rất nhiều, dù chưa quen nhưng những lời chúc cùng với những lời động viên làm mình thêm vững tin hơn vào bản thân :)
    P/s: em cũng muốn làm 1 buổi gặp mặt tất cả mọi người, như kiểu chị hyena hồi xưa ý, cơ mà giờ gấp gáp, khó có thể tập trung được..hic :-(
  11. muoivung89

muoivung89 New Member Cựu BQT

Hung hả em? Dạo này nhiều người đi Đông Âu quá, cũng vừa tiễn thằng bạn anh đi Nga 6 năm!

Cố gắng học tập thật tốt vì tương lai tươi sáng nha!!!
  12. Minhpro

Minhpro Member Cựu BQT

Qua tiếp xúc, anh nhận thấy Khang là 1 người nhanh nhẹn, thân thiện và có chí hướng. Anh tin Khang sẽ thành công trên con đường mình đã chọn. Hãy nhớ: Dù làm gì cũng đừng vội chạy theo những xu thế thời đại, hãy tự biết điều gì cần và quan trọng nhất đối với chính bản thân mình.
  13. pé Bin

pé Bin Active Member

Hẹn ngày được gặp lại em. :) Sẽ nhanh thôi phải không? :)
    Mong em lên đường bình an và thành công trong cuộc sống.
    Giữ gìn sức khỏe và thường xuyên "ghé" thăm mọi người nhớ!
  14. anhlanam

anhlanam New Member

Chúc ông đi đến nơi, về đến chốn...............
  15. ke_ghet_boy88

ke_ghet_boy88 Moderator Thành viên BQT Thành Viên BQT

...........
    Biết nói gì nhỉ ?
    Chúc bạn có đủ !
    Nghĩa là đủ dũng cảm để đi trên con đường mình đã chọn....
    Đủ can đảm để tiến lên phía trước,đủ đam mê để theo đuổi ước mơ ,hoài bão của chính mình,đủ lòng tin để thực hiện những điểu mà bạn mong mỏi trong cuộc sống,đủ kiên nhẫn để làm mọi việc,đủ cố gắng để k bao giờ bị quật ngã.......
    Và đủ Yêu thương để giữ cho lòng mình ấm áp giữa chốn đất khách quê người!
    Tất cả mong chờ ngày bạn trở về với nụ cười rạng rỡ trên môi!
  16. natsu_mylove

natsu_mylove New Member

E gặp a Khang đc mấy lần nhỉ:/
    1 lần off và 1 lần đi cổ vũ đá bóng:-s
    Ít quá phải ko ạ nhưng e rất thiện cảm vs a! E nói thật đấy;) ko phải là do a sắp đi nên e mới nói thế đâu:">
    Chúc 1 thành viên của đại gia đình ktqd lên đường may mắn và đừng quên lên mạng update thông tin ở VN a nhé!;)
    Mọi ng sẽ rất nhớ a đấy:((:((:((:((:((
  17. TrungK

TrungK Active Member

Chúc may mắn và Hẹn gặp lại =D :)
  18. Tuantum

Tuantum New Member

Ơ.....hoá ra đây là Khang à:))...thế thì gặp rồi:)) ngượng quá đi mất:-(
  19. natsu_mylove

natsu_mylove New Member

Đùa chứ e quá là buồn bã về a a tuantum ạ=))=))=))=))=))
  20. Tuantum

Tuantum New Member

Hic.......cũng thỉnh thoảng gặp nhưng mà chả hay nói chuyện mấy nên ko nhớ nick Khang là gì :khoc-leaf:
    Sorry đã spam !