Loading

Cần tìm chỗ học tiếng trung tốt nhất hà nội

Thảo luận trong 'Tiếng Trung' bắt đầu bởi xuan91, 9/12/14.

1. xuan91

xuan91 Member

Thời gian này mình nhiều thời gian rảnh muốn học thêm tiếng trung quốc, có bạn nào đang học ở trung tâm nào thì chia sẻ cho mình biết với, vì nhiều trung tâm quá mình k biết chọn trung tâm nào để học, cảm ơn nhiều.
  2. hoang90

hoang90 New Member

Mình hiện tại đang học tiếng trung ở trung tâm việt trung số 10 ngõ 156 Hồng mai Bạch mai Hà nôi, trung tâm của thầy Phạm Dương Châu, mình học ở trung tâm này đc 2 khóa rồi, trung tâm dậy rất tốt, các thầy cô rất nhiệt tình, bạn có thể đến đó đkí học.
  3. xuan91

xuan91 Member

Học ở trung tâm mấy khóa thì có thể giao tiếp đc ạ?? sau khi học xong mình muốn lấy cái chứng chỉ đi xin việc thì làm tn. ah mà học phí ở trung tâm là bnhieu ạ?
  4. hoang90

hoang90 New Member

sau 2 khóa tầm 3 tháng là bạn có thể giao tiếp đc, khi bạn học xong 2 khóa thì trung tâm sẽ cấp cho bạn cái chứng chỉ, chứng chỉ đó b có thể đi xin việc đc, học phí tính ra thì nó từ 45-50k 1 buổi, ko quá đắt mà chất lượng học dc đảm bảo.
  5. xuan91

xuan91 Member

cám ơn các bác đã cho e biết thêm lựa chọn, vậy e đến đkí học ở trung tâm tiengtrung.vn hẹn gặp các bác ở đấy nhé =D
  6. rosy_cheek

rosy_cheek New Member

Link BÀI GIẢNG TỪ VỰNG TIẾNG TRUNG CHỦ ĐIỂM
    HOẠT ĐỘNG THƯỜNG NGÀY :

Cô Đào Hạnh soạn video này rất kỹ, có lồng cả nhạc bước sóng gamma, giúp tăng năng lực tri nhận cho các bạn, các bạn cố gắng học thuộc và vận dụng các cụm từ này nhé

-----------------------------

Nếu bạn muốn học tiếng Trung cấp tốc, giao tiếp giỏi mà không cần học chữ Hán, hãy đến với lớp cô ĐÀO HẠNH
    Chuyên luyện tiếng TRUNG CẤP TỐC -phương pháp giao tiếp sinh động cô ĐÀO HẠNH
    ĐĂNG KÍ HỌC:
    CÔ ĐÀO HẠNH - GIẢNG DẠY TIẾNG TRUNG CHẤT LƯỢNG CAO
    Lớp nhận học viên trực tiếp học tại Hà Nội hoặc học trực tuyến Skype, video từ xa
    - Email : [email protected]
    - Web chia sẻ bài giảng tiếng Trung- thông tin hữu ích: www.tiengtrunghanoi.com
    - Điện thoại nhận ĐĂNG KÝ HỌC : 0978.020.636
    Chuyên dạy tiếng Trung không cần học chữ Hán, dạy tiếng Trung nghe nói nhanh bằng chữ latin - Lớp chất lượng cao

Cô ĐÀO HẠNH thân tặng các học trò yêu quý
    www.tiengtrunghanoi.com
  7. vantrang13

vantrang13 New Member

học tiếng trung ở Hồng Mai chỗ thầy Châu cũng được đấy, thầy dạy vui tính lại được chơi nhiều trò chơi.
  8. hoang90

hoang90 New Member

Đã từng học thầy Châu, thầy dạy hay nhưng chỉ dạy mỗi hán 1 TT.TT Bạn xuan91 học tốt giao tiếp trước đi đã, khi nào nói tốt thì chuyển sang học về từ vựng ngành nghề. Mục lục thì cậu tra cứu tại đây nhé.
  9. xuan91

xuan91 Member

ok cảm ơn bạn. Mới học nên học theo giáo trình hán ngữ nào nhỉ? Mới đầu mình cũng chỉ muốn học để giao tiếp tốt trước vì hiện tại mình đang có phiên dịch đi cùng.
  10. vantrang13

vantrang13 New Member

Học theo bộ giáo trình hán ngữ 6 quyển của đại học ngôn ngữ bắc kinh là chuẩn nhất nhé. Cách học tiếng trung hiệu quả nhất là học đủ 4 kỹ năng nghe nói đọc viết, chịu khó viết nhiều, học thuộc nhiều từ vựng, xem các bộ phim, video ca nhạc trung quốc mà không cần dùng sub. Đây là những kinh nghiệm mà mình học được ở lớp cô Trang C tại trung tâm tiengtrung.vn
    Chỉnh sửa cuối: 3/8/17
  11. hoang90

hoang90 New Member

học theo bộ giáo trình hán ngữ 6 quyển bạn nhé, bạn xem ảnh tại đây này http://hoctructuyen.tiengtrung.vn/giao-trinh-han-ngu-1-bo-moi.htm
  12. vantrang13

vantrang13 New Member

13. vantrang13

vantrang13 New Member

Share cho các bạn về không khí lớp ở Cầu Giấy mình đang theo học nhé ahihi
  14. hoang90

hoang90 New Member

Thầy Châu dạy thì vui rồi, trước học lớp thầy chơi suốt. Chỉ tiếc cái là hồi đó vừa đi học vừa đi làm, buổi đực buổi cái, không học được nhiều lắm. Dù sao để học tiếng trung hay học tiếng Đài Loan cấp tốc thì đến tiengtrung.vn là the best.
  15. xuan91

xuan91 Member

hôm nay vừa đăng ký 1 khóa online bên thầy Châu, mong là học sẽ vào >:D<>:D<
  16. xuan91

xuan91 Member